Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Tổng hợp

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Win XP SP3 bản quyền của Microsoft (CD Key: Not required)

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Win XP SP3 bản quyền của Microsoft (CD Key: Not required) Empty
Bài gửiTiêu đề: Win XP SP3 bản quyền của Microsoft (CD Key: Not required)   Win XP SP3 bản quyền của Microsoft (CD Key: Not required) Icon_minitimeMon Mar 02, 2009 6:02 pm

Đây là file để down bản XP SP3 bản quyền của Microsoft. Theo giới thiệu thì đây là bản ko cần CD Key. Nhưng tức cái là Microsoft độc quyền wá nên fải down theo file mà họ cung cấp (đương nhiên là tốc độ rùa). Em đã test, down cái này mất khoảng 1h15'. Link down: http://www.mediafire.com/?sharekey=b...db6fb9a8902bda
Trong file RAR có lun hình hướng dẫn các pác down đó. Mạng nhà em cùi mía nên pác nào hảo tâm down xong thì up lên mediafire share cho anh em giùm em.
Chậc file này em test lại thì các pác fải cài từ HDD hay là CD chạy trong Window chứ ko boot đc. Sorry mọi người
Do em wá bận nên ko upload hình lên. Trong file RAR các pác down zìa có hình hướng dẫn. Dễ dàng vô cùng. Dù bít thời đại XP sắp wa nhưng dân Việt Nam mình thì còn gắn pó lâu.
Chú ý: WIN này ko cần CD Key (đây là WIN bản quyền của MS). Bằng chứng hùng hồn nhất là wa file down có một ko hai này do MS cung cấp.
Chúc các pác thành công.
https://ytuong.forumvi.com

Win XP SP3 bản quyền của Microsoft (CD Key: Not required)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» MEO. BIEN' WIN XP THANH WIN CO BAN QUYEN
» VIDEO FIM CÔ THỰC TẬP SINH QUYẾN RŨ
» Microsoft Office 2003: Bản Rút gọn & Việt hóa
» Microsoft Windows XP Pro SP3 Sata Edition
» Học Microsoft Word bằng Clip Video