Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Tổng hợp

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

NTFS hay FAT32-Bạn dùng dịnh dạng nào?

Go down 

FAT,FAT32,NTFS--Bạn xài định dạng nào??
FAT
NTFS hay FAT32-Bạn dùng dịnh dạng nào? I_vote_lcap0%NTFS hay FAT32-Bạn dùng dịnh dạng nào? I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
FAT32
NTFS hay FAT32-Bạn dùng dịnh dạng nào? I_vote_lcap0%NTFS hay FAT32-Bạn dùng dịnh dạng nào? I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
NTFS
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 0

Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

NTFS hay FAT32-Bạn dùng dịnh dạng nào? Empty
Bài gửiTiêu đề: NTFS hay FAT32-Bạn dùng dịnh dạng nào?   NTFS hay FAT32-Bạn dùng dịnh dạng nào? Icon_minitimeMon Mar 02, 2009 6:06 pm

Mình lập ra cuộc bình chọn này để thảo luận xem NTFS hay FAT32 định dạng nào hay hơn,an toàn hơn.
Mình chỉ có thể rút 3 điều này còn đâu là mong các bạn thảo luận tiếp:
_ Sử dụng định dạng NTFS,ổ cứng ít bị bad hơn dùng FAT32,ít mất dữ liệu hơn. Microsoft đã thiết kế ra NTFS có khả năng chịu lỗi tốt hơn FAT32.
Tất cả các phân vùng của máy mình đều là NTFS hết,ngay cả cái USB mình cũng chuyển quách nó sang NTFSNTFS hay FAT32-Bạn dùng dịnh dạng nào? 4.
Ổ cứng của mình đến bây giờ vẫn còn "sống ngon" ko bị bad dù vài lần bị cơ giới,mất điện.....Virus cũng khó có thể damage được.
https://ytuong.forumvi.com

NTFS hay FAT32-Bạn dùng dịnh dạng nào?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 123423525525
» Auto Vo Lam Thu Phi Tu Dang Nhap
» Chèn video một cách dễ dàng với HTML 5
» GIÁO TRÌNH SỬ DỤNG EXCEL CƠ BẢN
» [TUTOR] Sử dụng bộ lọc trên PHOTOSHOP