Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Tổng hợp

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Hướng dẫn] Toạ độ tiêu xa thần bí + Auto PT ( Hái Mầm )

Go down 
Tác giảThông điệp
phongcach

[Hướng dẫn] Toạ độ tiêu xa thần bí + Auto PT ( Hái Mầm ) Empty
Bài gửiTiêu đề: [Hướng dẫn] Toạ độ tiêu xa thần bí + Auto PT ( Hái Mầm )   [Hướng dẫn] Toạ độ tiêu xa thần bí + Auto PT ( Hái Mầm ) Icon_minitimeSat Oct 20, 2012 8:35 am

<BLOCKQUOTE>Từ trước đến giờ, có rất nhiều bạn hỏi đến toạ độ của tiêu xa thần bí của nhiệm vụ Vận tiêu cấp 30. Hôm nay, từ những kinh nghiệm vận tiêu của mình, mình sẽ đưa ra những toạ độ mà tiêu xa xuất hiện (radom) để các bạn có thể cùng lãnh địa của mình vận tiêu góp phần làm cho lãnh địa thật hùng mạnh.

I/Nhiệm vụ Vận Tiêu
- Về nhiệm vụ Vận tiêu, các bạn có thể xem Tại đây.

II/Toạ độ Tiêu Xa Thần Bí

[Hướng dẫn] Toạ độ tiêu xa thần bí + Auto PT ( Hái Mầm ) 80711220449733
(Có 1 toạ độ mà mình ko nhớ rõ nên nhờ các bạn chỉ dùm mình nha :H)

III/Cách vận tiêu

- Bạn không thể vận tiêu với 1 mình bạn. NV này đòi hỏi sự đoàn kết của lãnh địa.

- Chia ra làm 4 top

• Top 1 là gốm những người canh xe tiêu ra

• Top 2 là những người bảo kê từ toạ độ tiêu xa xuất hiện đến cổng Tuyệt long đĩnh. Top này đòi hỏi là những nhân vật pro trong bang

• Top 3 là top canh cửa .

• Top 4 là những người pro trong bang sử dụng "chức năng" đánh trong thành để bảo kê khi xe tiêu về đến Triều Ca ( chắc có lẽ VNG sẽ khắc phục lỗi này sau)

- Nếu lãnh địa của bạn "làm biếng" vận tiêu nhưng cũng không muốn những lãnh địa khác vận tiêu, có thể tập hợp top thứ 1 và 2 (hoặc 2 người làm việc này cũng đc) nhận tiêu xong rồi lại đập banh tiêu, cứ như thế 3 - 5 lần tiêu xa sẽ biến mất hoàn toàn.

Chúc các bạn Vận tiêu thành công. ![Hướng dẫn] Toạ độ tiêu xa thần bí + Auto PT ( Hái Mầm ) 20![Hướng dẫn] Toạ độ tiêu xa thần bí + Auto PT ( Hái Mầm ) 20![Hướng dẫn] Toạ độ tiêu xa thần bí + Auto PT ( Hái Mầm ) 20

PT Full 1.21 Auto Phong Thần Upate 12/2/2012

AuTo PT Full : Dowload Tria , Tự Vận Lương , AuTo PK , ...</BLOCKQUOTE>

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tiêu đề: auto PhongThan Hướng dẫn PK auto , đủ 10 chiêu Sat Nov 20, 2010 1:52 pm
» [Hướng dẫn] Toạ độ tiêu xa thần bí + Auto PT ( Hái Mầm )
» PhongThần - Động Thiên Phúc : [Hướng dẫn] Toạ độ tiêu xa thần bí + Auto PT ( Hái Mầm )
» PhongThần - Động Thiên Phúc : [Hướng dẫn] Toạ độ tiêu xa thần bí + Auto PT ( Hái Mầm )
» Tiêu đề: Phong Thần - Topic Hướng Dẫn Nhiệm Vụ Kế Ly Gián cấp 33 TMG + AuTo PT Full