Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Tổng hợp

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

góp ý với MOD

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
clubgameblue

góp ý với MOD Empty
Bài gửiTiêu đề: góp ý với MOD   góp ý với MOD Icon_minitimeThu Feb 26, 2009 4:51 pm

Em xin góp ý nhỏ.
Việc các box ra đời ngày càng nhìu nên cũng dẫn tới việc khó quản lý box. Vì vậy, em thấy admin nên có những biện fáp sau:
1. Mỗi box cần có 1 mod. Mod này cần có kinh nghiệm quản lý, có tinh thần trách nhiệm. Dù có thể đang làm mod ở 4rum # nhưng vẫn cần có thời zan để thử nghiệm. Mong BQT sẽ tuyển đc nh~ mod có đủ trách nhiệm cũng như kinh nghiệm cho y tuong. [Vấn đề này thì em biết 4rum mìh đang tuyển òi, em chỉ góp ý thêm thế thôi ]
2. Về các quy định.
Tất cả các box đều nên có quy định chặt chẽ của riêng mình. Cái này thì hầu như 4rum nào cũng có cả...

Em biết 4rum mình đang trong thời zan fát triển nên rất thông cảm với những thiếu sót của BGO. Nhưng cũng hi vọng 4rum ta cố gắng nhanh chóng khắc fục chúng trong thời zan ngắn nhất! lol!
Admin
Admin
Admin

góp ý với MOD Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý với MOD   góp ý với MOD Icon_minitimeThu Feb 26, 2009 4:57 pm

trước tiên xin cảm ơn bạn đã đưa ra những góp ý hết sức thuyết phục. vì bây giờ diễn đàn cũng chưa tìm được hết những mod để quản ly hết box nhưng diễn đàn sẽ cố gắng hoàn thiện thêm
https://ytuong.forumvi.com

góp ý với MOD
Trang 1 trong tổng số 1 trang